04 พฤษภาคม 2024, 15:33 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากตั้งเวลาให้ใช้บริการได้ตามที่เรากำหนดคับ  (อ่าน 6054 ครั้ง)
virginnet
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 02:48 »

ผมมี อยู่สาขานึง รอบดึกลูกค้ามีไม่มาก และลูกน้องก็เป็นผู้หญิง
ผมจะสามารถตั้ง ให้ แบบว่า ใช้บริการ ได้ตั้งแต่ เวลา 06.00 - 02.00 แบบจะต้องทำยังไงครับ

ปกติกว่าผมจะได้เข้าร้านมานั่งเช็คระบบ ก็ ดึกมาก จึงเกรงใจ ที่จะโทรหา
แต่ขอชมอีกครั้งนะครับ ผมมีร้านเกม หลายสาขา ลองใช้ระบบอื่นๆมาก็เยอะ
แต่ของ Thaicafebiz นี่น่าจะเป็นโปรแกรมที่ดีที่สุดละ ขอบคุณคับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 10:49 »

อ่านแล้วก็ยังงงว่าต้องการกำหนดเวลา 06.00 -02.00 นี้คือต้องการให้ลูกค้าเล่นได้ไม่เกินตี 2 เหรอครับ หรือว่าต้องการเคลียร์บัญชี ตี 2 แล้วที่บอกว่าโทรเช็คนี้คือ โทรเช็คอะไรเหรอครับ คำถามไม่เคลียร์อะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์