17 เมษายน 2024, 05:32 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟล์คูปองล่วงหน้า สำหรับร้านที่ต้องการพิมพ์ได้มากกว่า 21 ใบต่อ A4  (อ่าน 5996 ครั้ง)
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 26 เมษายน 2012, 23:04 »

แก้ไขให้สำหรับที่ขอให้แก้ไขรายงานพิมพ์คูปองล่วงหน้าที่อยากให้สามารถพิมพ์คูปองล่วงหน้าต่อกระดาษ A4 ได้มากกว่า 21 ใบ/A4 ผมปรับให้แล้วนะครับ สามารถพิมพ์ได้ 36 ใบ/ A4 โดยเลือกใช้แบบไม่มี Barcode นะครับ จะได้ 36 ใบ

ดาวโหลดไฟล์ได้ที่นี่ครับ

www.thaicafebiz.net/download/update/coupontemp.rar
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2013, 14:09 โดย AdminTCB » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์