29 มีนาคม 2024, 22:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดคูปองให้ใช้ได้แต่เวลาที่กำหนดได้ป่าวครับ  (อ่าน 5666 ครั้ง)
ake1899
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 22:23 »

ไม่ใช่แบบบุฟเฟ่นะครับ คือผมจะกำหนดเวลาให้เล่นตั้งแต่ 3 ทุ่ม ถึง 6 โมงเช้า รวม 9 ชม. ถ้าลูกค้ามาซื้อก็จะเล่นได้แต่ช่วงเวลาที่กำหนด ถ้าเวลาเหลือก็สามารถมาเล่นต่อได้ในวันต่อไป

แบบนี้เซตค่ายังไงครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 01:47 »

แบบนี้ยังเซตไม่ได้ครับ ต้องรอตัวพัฒนานะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์