25 เมษายน 2024, 22:05 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดไม่ให้ลูกค้าโอนเวลาให้กันได้ไหมคับ  (อ่าน 7394 ครั้ง)
boy20002
Newbie
*

« เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 13:57 »

คือไม่อยากให้เขาโอนเวลาให้กันอะคับ กำหนดได้ไหมคับ

nukiogame
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 03:19 »

ได้ครับ แต่ต้องซื้อตัวเต็มก่อน จะมีตัวรันที่เครื่องลูก แบบไม่สามารถโอนเวลามาให้ครับ แต่ส่วนตัวยังไม่เคยลองใช้นะครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 21:39 »

ได้ครับ ก็เอาตัว exe ที่บอกว่าโอนเวลาไม่ได้ที่หน้า ดาวโหลด มาวางทับได้เลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์