19 เมษายน 2024, 22:24 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นก่อนจ่าย  (อ่าน 9998 ครั้ง)
apinan142
ThaiCafeBiz VIP
Jr. Member

« เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 15:47 »

โปรแกรมนี้ เล่นก่อนจ่าย ได้มั้ยครับ

ส่วนมาก ขาจรมาเล่นเรื่อยๆ แล้วจ่าย
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 03:46 »

เวอร์ชั่นนี้ไม่ได้ทำไว้ครับ แต่เวอร์ชั่นใหม่นี้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ปล่อยให้ใช้กันครับ
apinan142
Jr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 06:34 »

เวอร์ชั่นนี้ไม่ได้ทำไว้ครับ แต่เวอร์ชั่นใหม่นี้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ปล่อยให้ใช้กันครับ

จะออกมาให้ใช้เมื่อไหร่ เหรอครับ

เดี๋ยวจะรออุดหนุนนะครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 15:03 »

ตอนนี้ก็เริ่มทดสอบเต็มระบบแล้วครับก็คงอีกซักระยะครับ กว่าจะเก็บรายละเอียดเสร็จ
phnu
Jr. Member

AACOMPUTER

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2012, 09:54 »

แล้วปล่อยังครับรออยู่

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์