16 เมษายน 2024, 14:25 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนเริ่มติดตั้งเกิด error invalid command line parameter. unable to continue  (อ่าน 8455 ครั้ง)
mackie2012max
Newbie
*

« เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 10:00 »

คือตอนติดตั้ง ที่ เซอร์เวอร์  มันขึ้น  คำว่า invalid command line  parameter. unable to continue

มันขึ้นมา 2 ครั้ง  ครั้งที่2 ขึ้นว่า setup was not complete successful

ตามรูป ครับ

รอบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 23:38 »

เท่าที่เคยเจอนะครับ อาจจะเป็นที่

1.ไฟล์เซตอัพมันไม่สมบูรณ์ ตอนโหลดมา
2. และอีกปัญหาครับ เป็นที่วินโดว์ครับ ลงใหม่ถึงจะ Setup ผ่านครับ

ถ้าอยากรู้ว่าเป็นที่วินโดว์หรือว่าไฟล์ที่โหลดมา ให้ลองหาเครื่องใหม่ลอง setup ดูครับ
อาจจะลองเอาเครื่องลูก ลองดูก็ได้ครับ ถ้าผ่านก็แสดงว่าเป็นที่วินโดว์ของเครื่องแม่ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์