20 เมษายน 2024, 21:16 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เวอร์ชั่นนี้ไม่มีที่ใส่มิเตอร์น้ำไฟหร๋อครับ  (อ่าน 11491 ครั้ง)
BIGPHOTO
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 04 เมษายน 2012, 19:25 »

เวอร์ชั่นนี้ไม่มีที่ใส่มิเตอร์น้ำไฟหร๋อครับ

แล้วที่  ไอคอน  สมาชิกกับคูมปอง  ไม่มีหมายเลขกับชื่อขึ้นแล้วหร๋อครับ
(ต้องไปกดดูแว่นขยายขวามือแล้วกลับมาเติมให้ลูกค้าอีก )

แบบเดิม ดูง่ายกว่า

ขอบคุณครับ

AdminTCB
Administrator
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 00:53 »

มิเตอร์น้ำไม่มีแล้วครับ ส่วนการแสดงผลหน้าจอ ไม่สามารถโชว์ข้อมูลเหมือนตัวเก่าได้เนื่องจากว่าปุ่มมันโชว์ข้อมูลแบบนั้นไม่ได้ครับ
ton2212
Newbie

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 16:49 »

จริงๆ ถ้าสามารถเพิ่มชื่อสมาชิกที่ใช้เครื่องนั้นอยู่เหมือน version เก่าจะดีมากเลยครับ กับเวลาคงเหลือ
BIGPHOTO
Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 22:18 »

ผมกลับไปเวอร์ชั่นเก่าแววว  อิอิ
Duonet
Newbie

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 เมษายน 2012, 10:55 »

จะกลับไปใช้ตัวเก่าเหมือนกันครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2012, 19:08 »

ถ้าต้องการกลับไปใช้ตัวเวอร์ชั่นเก่า ก็ให้แจ้งขอเปลี่ยนคีย์กลับไปใช้ตัวเวอร์ชั่นเก่าได้ครับ

แต่ผมจะไม่ให้สิทธิ์ในการ อัพขึ้นมาใช้เวอร์ชั่นใหม่ อีกแล้วนะครับ

เพราะท่านได้ใช้สิทธิ์ในการขออัพเวอร์ชั่นไปแล้ว

ตัดสินใจดี ๆ ครับ จะให้เลือกใช้อันไหนอันหนึ่ง
apinan142
Jr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 เมษายน 2012, 16:43 »

จะกลับไปใช้ตัวเก่าเหมือนกันครับ

ผมกลับไปเวอร์ชั่นเก่าแววว  อิอิ

ทำไมกลับไปใช้ตัวเก่ากันล่ะท่าน

พอดีผมกำลังจะเปลี่ยนเป็นตัว 0.2  เดี๋ยวจะหมดสิทธิ์เปลี่ยนไปมา  Smiley
55555
Newbie

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 23:27 »

ถ้าต้องการกลับไปใช้ตัวเวอร์ชั่นเก่า ก็ให้แจ้งขอเปลี่ยนคีย์กลับไปใช้ตัวเวอร์ชั่นเก่าได้ครับ

แต่ผมจะไม่ให้สิทธิ์ในการ อัพขึ้นมาใช้เวอร์ชั่นใหม่ อีกแล้วนะครับ

เพราะท่านได้ใช้สิทธิ์ในการขออัพเวอร์ชั่นไปแล้ว

ตัดสินใจดี ๆ ครับ จะให้เลือกใช้อันไหนอันหนึ่ง

ท่านแอนมิน ครับ ถ้า หลายๆท่าน ทราบว่า มัน ดี ขั้นหลายๆๆ อย่าง แต่มันก็ ใช้ยาก ขึ้น ด้วย  บางท่านไม่รู้ จึงเปลี่ยนครับ อิอิ เหอของใหม่จร้า เห็นเค้าเปลี่ยนกันเยอะ
(ถ้าขอสิทธิ์เปลี่ยนเป็นของเดิม ผมก็หมด สิทธ์ รุ่นพัฒนา) หลายท่านก็เช่นกัน คงอยากเปลี่ยน คืน เวอร์ชั่น 0.1 อิอิ แล้วแบบนี้ ผมจะกล้าขอเปลี่ยนกลับหร่อครับ  ท่านมิได้บอก
 มิได้ให้ทดลอง  มีแต่บอกใครอยากใช้ตัว เวอร์ชั้น 0.2 บอกไอดี แล้วก็ รหัสสินค้า
ไม่ได้บอกคุณสมบัติ การแตกต่างขอดีข้อเสีย เลย บอกแค่ว่า กัน แฮก 15 เท่า ดีกว่าเดิมมากมาย
ถ้าผมรู้ว่าใช้ยากแบบนี้คงไม่เปลี่ยนหลอกท่าน ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์