26 เมษายน 2024, 03:54 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ ฐานข้อมูล Server  (อ่าน 6162 ครั้ง)
mmmmmm16za
Newbie
*

« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 20:08 »

ต้องขอรบกวนหน่อยนะครับ  เกี่ยวกับฐานข้อมูลของเครื่อง Server (เครื่องแม่) แล้วก็เรื่องอื่น ๆ

1.ถ้าผมซื้อแบบผ่อนจ่าย 590 บาท/เดือน 12 เดือน (รวมเป็นเงิน 7,080 บาท) ถ้าหากผมผ่อนไปแล้วประมาณ 1 - 2 เดือน หากผมต้องการจะจ่ายที่เหลือทั้งหมดทีเดียวเลยจะได้ไหมครับ (ครบ 5,900 บาท ตามราคาแบบซื้อขาด) หรือผมต้องจ่ายเต็มจำนวน 7,080 บาท

2.หากผมโหลดโปรแกรมแล้วขอ CDKEY ทดลองใช้โปรแกรมฟรี 15 วัน เมื่อหมดช่วงการทดลองแล้วผมสามารถนำฐานข้อมูลที่ใช้ในช่วงทดลองโปรแกรมมาใช้กับโปรแกรมที่ลงทะเบียนด้วย CDKEY แบบซื้อผ่อนจ่าย หรือ ซื้อขาด ได้หรือปล่าวครับ

3.โปรแกรมรุ่นทดสอบสามารถใช้แบบ Full Option ได้นี้รวมถึง TCB Online (จัดการข้อมูลผ่านเว็ป) ด้วยหรือปล่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2012, 08:45 โดย AdminTCB » บันทึกการเข้า
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 08:50 »

1.ถ้าผมซื้อแบบผ่อนจ่าย 590 บาท/เดือน 12 เดือน (รวมเป็นเงิน 7,080 บาท) ถ้าหากผมผ่อนไปแล้วประมาณ 1 - 2 เดือน หากผมต้องการจะจ่ายที่เหลือทั้งหมดทีเดียวเลยจะได้ไหมครับ (ครบ 5,900 บาท ตามราคาแบบซื้อขาด) หรือผมต้องจ่ายเต็มจำนวน 7,080 บาท

ตอบ : สามารถผ่อนไปแล้ว 1 เดือน (590 บาท) ถ้าต้องการเปลี่ยนเป็นแบบซื้อขาดได้ครับ โดยจ่ายส่วนต่างเพิ่มเติม 5,310 บาท

2.หากผมโหลดโปรแกรมแล้วขอ CDKEY ทดลองใช้โปรแกรมฟรี 15 วัน เมื่อหมดช่วงการทดลองแล้วผมสามารถนำฐานข้อมูลที่ใช้ในช่วงทดลองโปรแกรมมาใช้กับโปรแกรมที่ลงทะเบียนด้วย CDKEY แบบซื้อผ่อนจ่าย หรือ ซื้อขาด ได้หรือปล่าวครับ

ตอบ : หลังจากทดสอบโปรแกรมฟรี 15 วัน Full Option ใช้งานเหมือนตัวจริง ทุกอย่าง ถ้าหากต้องการใช้งานต่อก็เพียงแค่นำเอา CDKey จริง มาเปลี่ยน ใช้งานต่อไปได้ครับ โดยใช้ฐานข้อมูลเดิม ตั้งแต่ช่วงทดสอบอยู่ได้ครับ

3.โปรแกรมรุ่นทดสอบสามารถใช้แบบ Full Option ได้นี้รวมถึง TCB Online (จัดการข้อมูลผ่านเว็ป) ด้วยหรือปล่าวครับ

ตอบ : ใช้ได้แบบ full option + tcbonline ครับ ไม่จำกัดจำนวนเครื่อง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์