18 เมษายน 2024, 22:38 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปการใช้โปรแกรม 1 ปี  (อ่าน 6027 ครั้ง)
titaree
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 11 ธันวาคม 2012, 11:29 »

ใช้งานมาปัญหาน้อยมาก ส่วนใหญ่ที่เจอ จะเป็นเพราะ ความไม่เข้าใจของโปรแกรม
 โดยรวมทั้งหมด ถือว่าดีมากเลยค่ะ โดยเฉพาะการดูออนไลน์ ดีมากมาย
ส่วนปัญหา ที่พบ คือ 1. ลูกค้าซื้อคูปองทั่วไปแล้วเล่นไป จะเติมเวลา ทางร้านเติมเวลาให้ แต่เวลากลับไม่เพิ่มทำให้ลูกค้าต้องออกจากเกมส์แล้วต้องออกมากรอกรหัสใหม่อีกครั้ง แต่ นานๆๆจะเป็นสักที ไม่ได้เป็นทุกครั้งค่ะ
2. ปุ่มเปิด - ปิด อายุ เยาวชน วันหยุดนักขัตฤกษ์ก็มากดปิดไว้ ช่วงแรกเด็กๆๆเล่นได้ แต่พอ สักพักจะเข้ามาใช้บริการอีกกลับใช้ไม่ได้ มันเช็คอายุแล้วบอกว่าเข้าใช้บริการไม่ได้อีก เป็นบางคนด้วย บางคนก็เข้าได้ บางคนก็เช็คอายุทำไปทำมา สรุปเลยต้องโกงอายุเด็กทั้งร้านเลย แล้ว 2 ทุ่มก็ให้ออกจากร้านค่ะ
ที่ร้านจะมีปัญหา แค่เล็กน้อยค่ะพอแก้ไขได้ เป็นมากก็รบกวนด้วยการโทรหาเร่งด่วนมากกว่า ขอบคุณนะคะที่แก้ปัญหาให้ด้วยดีทุกครั้ง
ที่อยากได้จากโปรแกรมตอนนี้ก็คือ อยากให้มีการแอดวันหยุดเข้าโปรแกรมได้ค่ะพอถึงวันหยุดจะได้ไม่ต้องมาเปิด -ปิดอายุเยาวชน เพราะ ที่ร้านมันใ้ช้ไม่ได้ค่ะ  ถ้าไม่เป็นการขอมากไป ก็ขอบคุณนะคะ
onimaru100
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 10:01 »

เช่นกันครับ ตามที่เจ้าของกระทู้เลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์