23 เมษายน 2024, 13:24 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับการเติมเวลาสมาชิกครับ  (อ่าน 7648 ครั้ง)
naykatung
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 09:40 »

คือเราทำให้สมาชิกใช้งานกับคูปองทั่วไปหรือว่าคูปองล่วงหน้าไม่ได้เหรอครับเพราะมันจะยุ่งยากตอนขายเราต้องปริ้นคูปองหลายชุด
ปล.คือที่ร้านคุมกันเองไม่ได้มีลูกน้องใช้การปริ้นส์ล่วงหน้าตลอดเลยครับไม่ได้อยู่ที่หน้าเครื่องครับ
naykatung
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 09:43 »

แล้วเวลาเติมสมมุติเวลาสมาชิกเป็น0ให้สมาชิกเติมจากหน้าloginเลยไม่ได้เหรอครับไม่ต้องวิ่งมาเติมที่เครื่องแม่
Suluion
Newbie
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 13:55 »

อยากรู้เหมือนกันครับ ช่วยแนะนำให้ที

victorinatorze
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2013, 14:16 »

ดีมากเลย ๆ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์