16 เมษายน 2024, 12:27 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกลืม password  (อ่าน 8426 ครั้ง)
yakung2006
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 11:41 »

สมาชิกลืม pass จะเช็คได้จากตรงไหน
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 16:55 »

สมาชิกลืม pass จะเช็คได้จากตรงไหน

เข้าไปใสส่วนของลืม password ได้เลยครับ ตามนี้เลย

http://www.thaicafebiz.com/forgetpwd.php
yakung2006
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 17:06 »

ไม่ใช่ www.thaicafebiz.com แต่เป็นของตัวโปรแกรมคุมร้าน ThaiCafeBiz' Netcafe ครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 22:00 »

อ๋อ เราก็เข้าใจผิดแฮ่ะ ถ้าเป็นสมาชิกที่เป็นลูกค้าลืมรหัสผ่านนะครับ ให้เข้าไปในรหัส admin เข้าตรงส่วน MENU แก้ไขข้อมูลสมาชิก แล้วให้เลือกชื่อสมาชิกนั้นขึ้นมาจะมีที่ให้แก้ไขข้อมูลต่าง ให้สังเกตรูปกุญแจอยู่ด้านล่างซ้ายมือ แล้วให้กดเพื่อทำการ Reset password เป็นมาตราฐาน เอาครับ แล้วให้ลูกค้าไปเปลี่ยนเอาที่เครื่องลูกครับ

แต่ถ้าเป็น admin แก้แล้วลืมรหัสผ่านให้โทรถามผมโดยตรงนะครับ ไม่อยากจะบอกผ่านทางบอร์ดครับ

ขอบคุณครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์