20 เมษายน 2024, 15:03 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่องคูปองล่วงหน้าครับ  (อ่าน 7620 ครั้ง)
arthit_new
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 13 เมษายน 2013, 16:14 »

มีปัญหาเรื่องคูปองล่วงหน้าครับ
เรื่ิองเป็นอย่านี้ครับ
คือผมได้พิมพ์คูปองชุล่วงหน้า สุดท้ายทีผมทำนั้น ประมาณ 400 กว่าใบ ใช้ไม่ได้เลยซักใบ
พิมพ์ คีจ่ายเงินเรียบร้อย แต่ลูกค้าเอาไปล็อคอินไม่ได้ เลยครับ บอกว่าไม่พร้อมใช้งาน

แต่มันมีข้อแปลกตรงที่ว่า คูปองชุดก่อนหน้า กับ ชุดล่าสุด(ที่ใช้ไม่ได้) มีช่องว่า ห่างกัน อยู่300(ไม่รู้หายไปไหน)

1.อยากสอบถามวิธีแก้ไขหน่อยครับ
2.ถ้าหากผมจะลบประวัติ คูปองเก่าทั้งหมด แล้ว เริ่มนับใหม่จะได้ไหมครับ (ขอวิธีการทำด้วย) อยากทำแบบนี้มากกว่าครับ

ยังไงก็ขอคำแนะนำ และ วิธีทำด้วยนะครับ

AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 เมษายน 2013, 00:06 »

ใช้เวอร์ชั่นไหนครับ ถ้าเป็น 0.2 ส่วนใหญ่ที่เจอจะพิมพ์คูปองประเภทเติมเวลาออกมา ขาย มันจะ login ไม่ได้ คูปองเก่าๆ สามารถลบออกได้ครับ
arthit_new
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 เมษายน 2013, 18:41 »

ใช้เวอร์ชั่นไหนครับ ถ้าเป็น 0.2 ส่วนใหญ่ที่เจอจะพิมพ์คูปองประเภทเติมเวลาออกมา ขาย มันจะ login ไม่ได้ คูปองเก่าๆ สามารถลบออกได้ครับ
ใช้แล้วครับ 0.2 แก้อย่างไรครับ หรือ ผมขอ วิธี ลบคูปอง เก่า หน่อยครับ

เริ่มนับใหม่ ก็ดีเหมือนกัน

Tokobobo
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2013, 19:46 »

เปงเหมือนกันเลย   หึหึ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์