28 มีนาคม 2024, 19:41 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาจอฟ้า  (อ่าน 7494 ครั้ง)
eakzapza
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 13 มีนาคม 2014, 17:14 »

ผมตั้งเวลา ให้เครื่องปิดตัวเองหลังไม่ใช้งาน 5 นาทีครับ พอครบเวลา5นาที เครื่องจะปิด แต่ขึ้นจอฟ้ามาแทนครับ เป็น 2 ร้าน ร้านที่3 ไม่เป็นครับ ร้านแรกใช้win xp  ส่วนร้าน2 ใช้ win7 64bit ลองลบตัวโปรแกรมเครื่องลูกลงใหม่ และ อัพเดท หลายครั้งแล้วครับ เซิฟเวอร์ ก็ อัพเดท ล่าสุดละครับ แต่ก็ยังเป็นครับ มีวิธีแก้บ้างไหมครับ ปล. ร้าน 1 กับร้าน3 ใช้ window ตัวเดียวกัน แต่อีกร้านเป็น อีกร้านไม่เป็น ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2014, 17:15 โดย eakzapza » บันทึกการเข้า
eakzapza
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2014, 02:31 »

สงสัย อธิบายไม่ละเอียด ไม่มีคนตอบเลย
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2014, 02:42 »

รบกวนช่วยโทรมาอธิบายรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์