18 เมษายน 2024, 16:31 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยหน่อยครับ เล่นเกม Avatar star ไม่ได้  (อ่าน 10173 ครั้ง)
doommer
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 20:52 »

ที่ร้านใช้โปรแกรมคิดเงินของ ThaiCafeBiz แล้วพอเข้าเกมโปรแกรมของเครื่องลูกเด่งออกครับ
เครื่องทีร้านเป็น Window XP
รบกวนด้วยครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 16:01 »

รอแพทอัพเดทครับ กำลังทดสอบอยู่
AdminTCB
Administrator
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 12:06 »

อัพแพทเครื่องลูกใหม่ ClientNoah 0.2.132 แล้วนะครับ ดาวโหลดได้ที่ http://www.thaicafebiz.com/download.php
joksaan
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 14:57 »

น่าสนใจเหมือนกันนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์