29 มีนาคม 2024, 00:16 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ติดตาม Fan Page ThaiCafeBiz บน FaceBook ได้แล้ววันนี้ ที่นี่ : www.facebook.com

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้น runtime eror 20515  (อ่าน 8739 ครั้ง)
pwasuwat
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 14:34 »

ปัญหาเกินขึ้นตอน คีย์ขายคูปองครับ มันจะขึ้น runtime error 20515 แล้วโปรแกรมก็ค้างไปเลยครับ แต่เติมเวลาให้สมาชิกได้ครับ แก็ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ
AdminTCB
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 23:04 »

มันไม่ไฟล์ report ครับ อาจจะรัน exe ผิดตำแหน่งป่าวครับ ลองตรวจสอบไฟล์ _recieve.rpt ใน servernoah ดูครับ มันจะต้องมีไฟล์นี้
pwasuwat
ThaiCafeBiz VIP
Newbie

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2014, 11:23 »

แล้วเราต้องแก้ไขได้ด้วยวิธีไหนบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์